Sími441-4600

Starfsmenn

Starfsmenn

 Skólastjórnendur:    
 Bjorg_1545123606441 Björg Baldursdóttir , skólastjóri 
 
 Sigrunv_1545123625993 Sigrún Valdimarsdóttir, aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri elsta stigs  
   Elísabet Gunnarsdóttir, deildarstjóri miðstigs.  
  Dagmar Kjartansdóttir, deildarstjóri yngsta stigs

 
 Aðrir starfsmenn:    
 MissingPhoto Aðalheiður Arnbjörnsdóttir , skólaliði og aðstoð á bókasafni.    
 MissingPhoto Alicja Teresa Rosa , skólaliði.  
  Ana Djurovic, skólaliði  
   Anna Hansen Davíðsdóttir, Stuðningsfulltrúi  
 MissingPhoto  Anna Katarzyna Bronszewska , skólaliði  
 
 Anna Sigrún Ásmundsdóttir, umsjónarkennari  í 2.bekk  
 MissingPhoto  Ari Alexander Fernandes, frístundaleiðbeinandi  
   Arna Björg Kristmannsdóttir, umsjónarkennari 2.bekk  
 MissingPhoto   Arndís Oddfríður Jónsdóttir , umsjónakennari í 4.bekk   
  Ágústa Gunnarsdóttir , leiðbeinandi  
  Álfheiður Björgvinsdóttir, tónmenntakennari og kórstjóri.
Er í leyfi skólaárið 2019-2020 
 
 MissingPhoto Ásdís Rós Clark , umsjónarkennari í 5.bekk   
  Ásthildur G. Guðlaugsdóttir, námsráðgjafi

 
 MissingPhoto Birgir Loftsson , grunnskólakennari    
 MissingPhoto Bryndís Ylfa Indriðadóttir , leiklistakennari   
  Björg Eiríksdóttir, kennari.

 
   Brynja Andreassen , umsjónarkennari í 1.bekk   
   Dragica Simic, skólaliði  
  Edda Lind Ágústsdóttir, sérkennari og þroskaþjálfi. 
 
  Edyta Stepniewska, Sérkennari 

 
 
 Elín Ingibjörg Kristófersdóttir, sérkennari á unglingastigi.  
 MissingPhoto Elísabet Sveinsdóttir , umsjónarkennari í 5.bekk  
 

Erlendur Egilsson, sálfræðingur

 
  Erna Torfadóttir, umsjónarkennari í 2.bekk

 
  Ester Höskuldsdóttir, umsjónarkennari í 3.bekk

 
 
 Fidajete Bujupi, skólaliði  
 
Gísli Þór Einarsson, kennari á unglingastigi

 
 MissingPhoto Guðbjörg Lóa Ólafsdóttir, umsjónarkennari í 3.bekk  
  Guðfinna Guðmundsdóttir, grunnskólakennari / heimilisfræði   
 MissingPhoto Guðjón Berg Jónsson, frístundaleiðbeindandi  
 MissingPhoto Guðjón Már Sveinsson , kennari á unglingastigi   
  Guðmundur Arnþór Hreinsson, frístundaleiðbeinandi  
  Guðni Páll Kárason, íþróttakennari  
  G. Sigurrós Ólafsdóttir, forstöðumaður frístundar/Vinahóls.

 
  Guðný Jónsdóttir, myndmenntakennari á mið- og elsta stigi
Guðný er í leyfi skólaárið 2019-2020 
 
 MissingPhoto Guðrún Erla Jónsdóttir , matráður  
 

Guðrún Ólafsdóttir, kennari og bókasafnsfræðingur.

 
 
Guðrún Pétursdóttir, stuðningsfulltrúi

 
  Gyða Guðmundsdóttir, skólaliði   
  Gylfi Freyr Gröndal, kennari á elsta stigi og umsjónarkennari í 9. bekk.

 
 

Halla Jónsdóttir, umsjónarkennari í1.bekk 

 
  Halldóra Ágústsdóttir, myndmenntakennari á yngsta stigi.

 
MissingPhoto  Helga Ágústsdóttir , umsjónarkennari í 6.bekk 
  Helga Sjöfn Pétursdóttir, umsjónarkennari á yngsta stigi. 
Helga Sjöfn er í leyfi skólaárið 2019-2020
 
  Helga Ólöf Þórdísardóttir, umsjónarkennari í 1.bekk   
   Helga Þuríður Ágústsdóttir, frístundaleiðbeinandi   
  Hulda Guðrún Pálsdóttir , textílkennari

 
 MissingPhoto Iðunn Haraldsdóttir , skólaritari   
  Ingunn Jónsdóttir, umsjónarkennari 7. bekkjar  
  Irina Plugari , skólaliði    
  Jódís Ólafsdóttir, upplýsingatæknikennari
 
  Jóhanna Pálsdóttir, íslenskukennari á elsta stigi og umsjónarkennari í 9. bekk.

 
  Jón Árni Rúnarsson, húsvörður

 
  Júlía Guðmundsdóttir, stuðningsfulltrúi og starfsmaður í Dægradvöl  
  Kristín Þorsteinsdóttir , sérkennari    
 MissingPhoto  Kristján Ingi Baldurs, frístundaleiðbeinandi   
 KristjanSF  Kristján S. Fjeldsted Jónsson, íþróttakennari  
  Kristján Werner Óskarsson , stuðningsfulltrúi  
  Kristrún Júlíusdóttir, umsjónarkennari í 8.bekk 

 
  
Lára Valdís Kristjánsdóttir , tölvuumsjón og verkefnastjóri UT  
 Lidia Malgorzata Bzdel , Skólaliði   
  Lilja Björk Heiðarsdóttir, stærðfræðikennari á elsta stigi og umsjónarkennari í 10.bekk.  

Linda Brá Hafsteinsdóttir, umsjónarkennari í 6. bekk 

 
 MissingPhoto Magdalena Bzinkowska, skólaliði   
  Malgorzata Siuzdak , skólaliði  
  Margrét E. Halldórsdóttir , skólaritari  
 MissingPhoto  Margrét Lóa Stefánsdóttir, skólaliði   
  Marta Bieniek, skólaliði  
   Natalia Mikhaylova ,  skólaliði  
 MissingPhoto  Ólafía Þóra Óskarsdóttir, umsjónarkennari í 4. bekk   
  Ragnheiður Gísladóttir, umsjónarkennari í 5.bekk

 
   Ragnheiður Sigurðardóttir Bjarnarson, myndlistarkennari  
 MissingPhoto Roksana Duielczyk , skólaliði    
  Rósa Björk Guðnadóttir , umsjónarkennari í 6.bekk    

Sara Jóna Haraldsdóttir, íþróttakennari / sundkennari

 
  Sif Garðarsdóttir, umsjónarkennari í 9.bekk.


 
 
Sigríður Ásta Z. Friðriksdóttir, hjúkrunarfræðingur
  Sigríður Hjaltdal Pálsdóttir , smíðakennari  
  Sigrún Eyþórsdóttir, umsjónakennari í 7. bekk

 
 MissingPhoto Sigurbjörg Viðarsdóttir, umsjónarkennari í 4. bekk 

 
 MissingPhoto Sigurður Grétar Jökulsson , kennari á unglingastigi   
  Snezana Zeljkovic, skólaliði  
  Sóley Ægisdóttir, umsjónarkennari í 3. bekk  

 
 MissingPhoto Starri Steindórsson , stuðningsfulltrúi í Dægradvöl  
   Steinar Már Unnarsson, forstöðumaður Ekkó  
 MissingPhoto Sunna Karen Einarsdóttir , tónmenntakennari  
 MissingPhoto Sveinn Sævar Pálsson , matráður   
  Svala Guðmundsdóttir, stuðningsfulltrúi

 
  Sylwia Mrozowska , skólaliði  
  Urszula Bukrewicz, skólaliðil  
  Vaka Dóra Róbertsdóttir , dönskukennari  
  Valdís Arnarsdóttir, umsjónarkennari 7. bekk

 
  Þóra Marteinsdóttir, tónmenntakennari  
  Þ. Bjarndís Þorbergsdóttir, sérkennari á yngsta stigi
 


Þetta vefsvæði byggir á Eplica